Diễn đàn lớp CDTH0805/27
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp CDTH0805/27

Học tập|Chia sẽ

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bức Xúc quá

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
v.terrorism
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
v.terrorism

Bức Xúc quá Empty
Bài gửiTiêu đề: Bức Xúc quá   Bức Xúc quá 742396pans6hd46uWed Jan 19, 2011 2:23 pm

lớp làm ăn kì quá , đi thực tập do ông thầy kiêu , im ghe , tính lặng thầm đi theo nhóm à , quá bức xuc... quá bức xúc... Mad
MiNA
V.I.P
V.I.P
MiNA

Bức Xúc quá Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Xúc quá   Bức Xúc quá 742396pans6hd46uSat Jan 22, 2011 1:12 pm

v.terrorism đã viết:
lớp làm ăn kì quá , đi thực tập do ông thầy kiêu , im ghe , tính lặng thầm đi theo nhóm à , quá bức xuc... quá bức xúc... Mad

(>_<) Ohi!
v.terrorism ah!
Moi. chuye^.n hemh pha?i nhu u nghi~ da^u! (¬_¬”)

http://vn.360plus.yahoo.com/mina-blog
pedenbt
Thành viên
Thành viên

Bức Xúc quá Empty
Bài gửiTiêu đề: Trả lời bức xúc của thành viên nè!   Bức Xúc quá 742396pans6hd46uSat Jan 22, 2011 1:15 pm

Trước khi bạn nói ra câu này thì trước tiên hãy suy nghĩ về bản thân mình trước. Tại sao lớp lại kêu những bạn khác ma ko kêu bạn. Với lại số lương hạn chế (20) thì phải ưu tiên cho những ngươi siêng học chứ. Vậy bạn có nằm trong top đó không?Đây cũng chính là việc không thể cho nhiều người biết, bạn có phải la người kín miệng không? Vậy bạn hãy suy nghĩ vè bản thân mình trước đi nha. Chào bạn!
v.terrorism
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
v.terrorism

Bức Xúc quá Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Xúc quá   Bức Xúc quá 742396pans6hd46uThu Feb 10, 2011 4:07 pm

pedenbt đã viết:
Trước khi bạn nói ra câu này thì trước tiên hãy suy nghĩ về bản thân mình trước. Tại sao lớp lại kêu những bạn khác ma ko kêu bạn. Với lại số lương hạn chế (20) thì phải ưu tiên cho những ngươi siêng học chứ. Vậy bạn có nằm trong top đó không?Đây cũng chính là việc không thể cho nhiều người biết, bạn có phải la người kín miệng không? Vậy bạn hãy suy nghĩ vè bản thân mình trước đi nha. Chào bạn!

trước hết cho mình cười cái nha... kakaka cách nói của bạ khinh thường người khác hơi quá rồi đấy.... chắc bạn là người luôn giử lời hứa à đừng nên đánh giá thấp người khác, vậy mình hỏi thật 20 bạn siêng nhất lớp là ai ? ... bạn là người siêng học à ! muốn làm top 20 à , mọi người mọi hoàng cảnh khách nhau chứ , mình học là tương lai của chính bản thân mình , chứ ko thuộc về ai cả , mình nói thật có ai như lớp mình không , sự đoàn kết của lớp ko = 2/4 của lớp 0806 , mình khẳn định là thế... mình muốn lớp đoàn kết như năm Nhất kìa... cho dù bạn là người học siêng của lớp nhưng không đoàn kết thì bạn ko làm nên chuyện gì cả , kể cả bạn sau này thành đạt thì bạn cũng phải có sự đoàn kết ....
Lới nói trên của bạn đã làm mất đi sự đoàn kết... rồi đấy.
khadaika
Thành viên
Thành viên
khadaika

Bức Xúc quá Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Xúc quá   Bức Xúc quá 742396pans6hd46uFri May 27, 2011 12:17 am

bo ca gian son yeu nguoi dep
khong ngo nguoi dep thich gian son
MiNA
V.I.P
V.I.P
MiNA

Bức Xúc quá Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Xúc quá   Bức Xúc quá 742396pans6hd46uFri May 27, 2011 7:15 am

khadaika đã viết:
bo ca gian son yeu nguoi dep
khong ngo nguoi dep thich gian son

U K kia nói cái gì vậy nek ???? Shocked
http://vn.360plus.yahoo.com/mina-blog
kimkhoa30
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
kimkhoa30

Bức Xúc quá Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Xúc quá   Bức Xúc quá 742396pans6hd46uWed Jun 08, 2011 2:17 pm

ua la sao za
Sponsored content

Bức Xúc quá Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Xúc quá   Bức Xúc quá 742396pans6hd46u

Bức Xúc quá
Trang 1 trong tổng số 1 trang